Gạch 30×60 NLA360009_187B
283.000 ₫
Còn 100 trong kho
♦ Mã sp: NLA360009
♦ Mô tả: Porcelain, bề mặt mờ, nhiều face
♦ Công năng: Ốp tường
♦ Kích thước: 30cm x 60cm
♦ Màu sắc:
♦ Xuất xứ: Novita Việt Nam
♦ Mã quy ước: 187B
Free Shipping
Cubilia vestibulum interdum nisl lorem at interdum posuere libero iaculis.
2-year warranty
Giao hàng miễn phí
Giao hàng miễn phí
Sản phẩm cùng danh mục
| Mã SP | NLA360009 |
|---|---|
| Thương hiệu | Novita |
| Kích thước | 300mm x 600mm |
| Chất liệu xương gạch | Porcelain |
| Loại bề mặt | Men mờ |
| Độ dày | 10mm±10% |
| Số lượng mặt vân | Nhiều Faces |
| Độ hấp thụ nước | E < 0.5% |